Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Sun Nov 29, 2009 3:13 pm
Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_06
Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_01 Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_02 Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_03
Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_04 ‘๑’-Ñhóç—ßïñ-‘๑’ Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_06
Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_07 Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_08 Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Bgavatar_09
‘๑’-Ñhóç—ßïñ-‘๑’
No.3™

No.3™

Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Vide

Bài gửiTiêu đề: Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow )

Chắc các bạn cũng biết trong phiên bản au 6070 này có chế độ INSANE PERFECT, tức là dc thưởng điểm khi perfect đó. Nhưng khi mình là chủ phòng thì mình mới bật chức năng đó dc và cả rôm đều có chức năng đó. Còn khi mình ko phải là chủ phòng thì mình ko bật dc chức năng đó.
Vì thế mình đã tìm dc cách bug có thể mở dc chức năng đó ở mọi lúc ngay cả khi mình ko là chủ phòng hoặc chủ phòng ko bật chức năng này. Vì thế chỉ một mình mình có chức năng này nếu pẻ sẽ dc rất nhiều điểm ---> win

Link down : http://www.mediafire.com/?xgujtotmgac

Hướng dẫn :

+ các bạn download về sau đó giải nén ra
+ open file MLEngine lên và setting như cũ
+ vào au, vào 1 room nào đó rồi ra ML load file Audition.exe và open file hack per insane.CT rồi đổ value thành 2 là dc
+ vào au ta sẽ thấy chế độ Per Insane dc bật ngay cả khi chủ room ko bật......

Vài bữa nữa mình sẽ share cho các bạn cách bug thẻ sự kiện, thẻ phòng vip, thẻ OhYeah dành cho những bạn ko có money để mua, nếu dc sẽ share luôn bug thẻ tán gẫu đặc biệt, ủng hộ Phong nha
Thấy hay thì thank nha...
Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) 152-1

Nguồn : thegioi4u.org

*Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách :

Copy và gửi đến nick yahoo bạn bè!

Hack INSANE PERFECT + bug thẻ sự kiện, vip, .... au 6070 new ( up link dow ) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
  YaiBaForum FeedburnerRss   Add to Digg  Add to Technorati  Add to Delicious  Add to Reddit  Add to Yahoo  Add to Google  Add to Facebook  Add to Twitter  Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon  Add to Blinklist  Add to Live  Add to Slashdot  Buzz Up   
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài